Dây nhảy quang multimode

Sắp xếp theo:

Dây nhảy quang Multimode chính hãng uy tín giá rẻ

Dây nhảy quang Multimode(đa nốt) OM2, OM3,0M4 2.0mm – 3.0mm chống cháy LSZH chính hãng có chứng nhận chất lượng CO,CQ cho công trình dự án. Sieuthicapquang.com chuyên cung cấp Dây nhảy quang Multimode Duplex(sơi đôi) chống chay LSZH, dây nhảy quang Multimode Duplex có chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m, 40m, 50m…(hoặc theo đặt hàng) sản phẩm nhập khẩu chính hãng giá luôn tốt nhất.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode

Dây nhảy quang LS MM
Dây nhảy quang LS MM
Vỏ màu đỏ cam đặc trưng, có độ dài 3m, 5m, 10m, 15m,… người sử dụng hoàn toàn có thể đặt hàng kích cỡ tùy theo nhu cầu của bản thân

Độ suy giảm tín hiệu: 0,2dB

Độ suy hao chèn < 0,2dB. Độ suy hao phản xạ: PC > 45dB, UPC > 50dB, APC > 60dB

2 đầu có gắn sẵn các đầu kết nối quang như: FC, LC, SC, ST,…

Dây nhảy multimode chất lượng cao có số lần kết nối có thể lên tới 1000 lần

Bước sóng cho phép: 850nm đến 1300nm

Độ uốn cong: R=3cm

Lực căng lớn nhất có thể: 90N/cm

Lực nghiền nát: 550N/cm
Liên hệ mua hàng hoặc tứ vấn: 0243.9902423 – 0985558126