Giảm giá!
Dây nhảy quang sc-sc

Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc

Giá: 100.000 45.000

  • Giao hàng COD trên toàn quốc

  • Đổi trả trong 15 ngày nếu lỗi kỹ thuật

  • thanh toán tại nhà khi nhận hàng

  • Hotline 1+84 985558126

  • Hotline 2+84 906207088

  • Lắp đặt miễn phí tại các thành phố lớn

Mô tả

Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc – PATCHCORD SC-SC

Thông tin sản phẩm: Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc

Mã sản phẩm: SMSCSC3M
Hãng sản xuất:Compufox
Bảo hành:1 năm

Kích cỡ, màu sắc:
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Mô tả ngắn:

Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc OS2 Duplex 3M dùng để kết nối giữa các thiết bị Switch 1Gb,10Gb với ODF Quang,Bộ chuyển đổi quang điện-Converter,Module quang-SFP

Tổng quan về sản phẩm Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc chính hãng
Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc chính hãng giá rẻ là một đoạn cáp quang có chiều dài từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m,… tùy vào yêu cầu sử dụng của khách hàng, và đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Hiểu một cách đơn giản thì dây nhảy quang chính là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem. Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc là một trong những loại dây nhảy quang Single-mode cơ bản sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Dấu hiệu nhận biết của Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc chính là chúng có màu sắc màu vàng tươi khác với dây nhảy quang đa mốt.
Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế và nhất là rất chắc chắn nên Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển. Chúng được cấu tạo gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Ống nối được cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang. Thân đầu nối được làm bằng vật liệu nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Các khớp nối có chức năng cố định đầu nối quang kết nối đến các thiết bị khác.

Đánh giá (0)

Đánh giá

Hiện tại không có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên đánh giá “Dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc”