Nơi nhập dữ liệu

Dây nhảy quang sc fc single-mode

Giá:

  • Giao hàng COD trên toàn quốc

  • Đổi trả trong 15 ngày nếu lỗi kỹ thuật

  • thanh toán tại nhà khi nhận hàng

  • Hotline 1+84 985558126

  • Hotline 2+84 906207088

  • Lắp đặt miễn phí tại các thành phố lớn

Mô tả

Dây nhảy quang sc fc single-mode, PATCHCORD SC-FC, Dây nhảy quang sc fc single-mode

Thông tin sản phẩm: Dây nhảy quang sc fc single-mode

Mã sản phẩm: SMSCFC3M
Hãng sản xuất:Compufox
Bảo hành:1 năm

Thông số kỹ thuật :Dây nhảy quang sc fc single-mode màu vàng, tiết diện 2.0mm/3.0mm bước sóng 1310nm, PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Đặc điểm Single-mode
Màu sắc OS2: màu vàng
Bước song: 1310nm
Đường kính lõi: 9/125µm
Đầu kết nối: SC-FC
Suy hao chèn: ≤0.3dB
Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động: -40°C – 75°C
Mô tả ngắn:
Dây nhảy quang sc fc single-mode OS2 Duplex 3M dùng để kết nối giữa các thiết bị Switch 1Gb, 10Gb với ODF Quang, Converter quang điện, Module quang

Dây nhảy quang sc fc single-mode
Dây nhảy quang sc fc single-mode

CHI TIẾT SẢN PHẨM:

Dây nhảy quang sc fc single-mode OS2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M là gì? Theo từ điển dây nhảy quang tiếng Anh dịch là Fiber optic path cord, đây là thiết bị dùng để nối quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang, đường kính cáp singlemode là 9/125 micron, Băng thông trong sợi singlemode thực sự là gần như vô tận. Sự suy giảm điển hình là 0,40 dB / km ở 1310nm và 0,30 dB / km ở 1550nm

Hộp phối ODF quang với converter quang

Các module quang với nhau

Giữa các hộp phối quang ODF…
Ứng dụng của dây nhảy quang trong cuộc sống hàng ngày của Dây nhảy quang Single-mode SC-FC OS2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M:

Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang

Mạng truyền hình cáp

Hệ thống thông tin quang

Mạng truy nhập quang

Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang

Mạng truy nhập FTTx, FTTh…

Đặc điểm của dây nhảy quang:

Các Dây nhảy quang sc fc single-mode OS2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ: 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: SC, FC
Mỗi loại dây nhảy quang thường sẽ có những đặc điểm khác nhau, để tiện cho quá trình lựa chọn và lắp đặt, dây nhảy quang được phân thành các loại: Dây nhảy quang sợi đơn (simplex), Dây nhảy quang sợi đôi (duplex) là dạng 2 sợi dính vào nhau và Ngoài ra còn có dây nhảy quang 12 sợi, 24 sợi và 48 sợi

 

Đánh giá (0)

Đánh giá

Hiện tại không có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên đánh giá “Dây nhảy quang sc fc single-mode”