Nơi nhập dữ liệu

Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 50/125 3 met

5 trên 5 dựa trên 1 bình chọn của khách hàng
(1 đánh giá của khách hàng)

Giá:

  • Giao hàng COD trên toàn quốc

  • Đổi trả trong 15 ngày nếu lỗi kỹ thuật

  • thanh toán tại nhà khi nhận hàng

  • Hotline 1+84 985558126

  • Hotline 2+84 906207088

  • Lắp đặt miễn phí tại các thành phố lớn

Mô tả

Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M là gì? Theo từ điển dây nhảy quang tiếng Anh dịch là Fiber optic path cord, đây là thiết bị dùng để nối quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang như:

Hộp phối ODF quang với converter quang chạy mode multi 50/125 hoặc 62.5/125um

Các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau

Giữa các hộp phối quang ODF trong toàn nhà …
Ứng dụng của dây nhảy quang trong cuộc sống hàng ngày của Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M:

Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang

Mạng truyền hình cáp trung tâm

Hệ thống thông tin quang

Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang

Mạng truy nhập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 50/125 3 met
Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 50/125 3 met

Đặc điểm của dây nhảy quang:
Với lớp vỏ bọc, dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron Để ngăn chặn sự mất mát quá nhiều suy giảm.
Các Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3 OM4 Duplex 3M, 5M, 10M, 15M, 20M được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ: 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, LC. Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và / hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp đa có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.
Mỗi loại dây nhảy quang thường sẽ có những đặc điểm khác nhau, để tiện cho quá trình lựa chọn và lắp đặt, dây nhảy quang được phân thành các loại: Dây nhảy quang sợi đơn (simplex), Dây nhảy quang sợi đôi (duplex) là dạng 2 sợi dính vào nhau và Ngoài ra còn có dây nhảy quang 12 sợi, 24 sợi và 48 sợi

Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 50/125 3 met
Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 50/125 3 met

Thông số kỹ thuật :

Dây nhảy quang multimode thường là màu cam (OM1 hoặc OM2), Aqua (OM3) hoặc Violet (OM4) (mặc dù chúng ta có thể làm cho họ trong các màu sắc khác) và sợi là 3.0mm đường kính cho ST, SC, và FC, còn 2.0mm nếu cáp có đầu LC hoặc MTRJ. với lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.

Đặc điểm Multimode
Màu sắc OS2 màu cam
Bước song 850 – 1310nm
Đường kính lõi 50/125µm or 62.5/125
Đầu kết nối LC-LC
Suy hao chèn ≤0.3dB
Suy hao phản hồi ≥20dB-40dB
Nhiệt độ hoạt động -40°C – 75°C
Trên đây là một vài thông tin cơ bản về dây nhảy quang multimode, để biết thêm thông tin cụ thể về loại sản phẩm này, hãy liên hệ ngay tới hotline của Sieuthicapquang.com hoặc truy cập website http://sieuthicapquang.com/

Đánh giá (1)

1 review for Dây nhảy quang multimode LC-LC OM2 50/125 3 met

  1. 5 trên 5

    :

    Dây nhảy quang bên bạn hãng gì?
    Hàng có CO CQ ko ah

Thêm đánh giá