Bo-chuyen-doi-video-sang-quang-16-kenh

Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P

5 trên 5 dựa trên 1 bình chọn của khách hàng
(1 đánh giá của khách hàng)

Giá: 11.300.000

Bảo hành: 24 Tháng

  • Giao hàng COD trên toàn quốc

  • Đổi trả trong 15 ngày nếu lỗi kỹ thuật

  • thanh toán tại nhà khi nhận hàng

  • Hotline 1+84 985558126

  • Hotline 2+84 906207088

  • Lắp đặt miễn phí tại các thành phố lớn

Mô tả

Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P Compufox C16V-TVI-CVI-AHD-20

  • Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P TVI, CVI, HDCVI, AHD – 1.3 – 2.0 Megapixel + tất cả Camera Analog
  • Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang được dùng cho hệ thống camera sử dụng cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên cáp quang với khoảng cách xa lến tới 20km.
  • Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh sử dụng cho hệ thống camera có tín hiệu điều khiển PTZ và kéo về phòng điều khiển trung tâm, bộ điều khiển camera quay quét.
Bộ chuyển Video converter quang 16 kênh 1080P
Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P

Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P

  • Mã sản phẩm: C16V-TVI-CVI-AHD-20
  • Thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ mạng
  • Sản phẩm chính hãng Compufox Đài Loan chất lượng cao, hoạt động ổn định bảo hành 24 tháng.
  • Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / cáp quang Multi-mode
  • Giúp hệ thống truyền dữ liệu 16 kênh video camera không nén ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa lên tới 80km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST
  • Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ cắm và nhận có thể hoạt động mà không cần phải cấu hình thêm trên video quang này.
  • Có đèn LED báo tín hiệu vào và tín hiệu video xuất ra.
  • Nguồn cấp: DC 5V cho Video converter quang này.

Ứng dụng của Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P

Với những ưu điểm vượt trội trên, bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang 16 kênh được ứng dụng rộng rãi trong:
-Hệ thống camera giám sát giao thông
-Hệ thống điều khiển cũng như giám sát các trạm thu phí cầu đường.
-Hệ thống CCTV.
-Hệ thống TV.
-Hệ thống video tại các hội nghị truyền hình.
-Hệ thống camera an ninh tại các tòa nhà, đường phố…
-Hệ thống quan sát tại các đường cao tốc.
-Hệ thống kiểm soát điện tử hiện đại.
-Ứng dụng rộng rãi trong các ngân hàng hoặc sân bay, nhà hàng, các khu công nghiệp, trường học và nhà tù, cơ quan chính phủ…
Với ưu điểm sử dụng dễ dàng, không cần phải cài đặt, ít tiêu hao điện năng, bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang 16 kênh đang được nhiều người lựa chọn sử dụng trong thi công camera cho nhà xưởng, xí nghiệp hay công trường xây dựng, các khu vực khai thác mỏ…

Đánh giá (1)

1 review for Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P

  1. 5 trên 5

    :

    sản phẩm này giá nhiêu shop

Thêm đánh giá