bộ chuyển đổi quang điện (1)
BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER GIGABIT COMPUFOX SFP-10/100/1000M

Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M

Giá: 700.000

  • Giao hàng COD trên toàn quốc

  • Đổi trả trong 15 ngày nếu lỗi kỹ thuật

  • thanh toán tại nhà khi nhận hàng

  • Hotline 1+84 985558126

  • Hotline 2+84 906207088

  • Lắp đặt miễn phí tại các thành phố lớn

Mô tả

Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M

Mã sản phẩm: SFP-10/100/1000M
Hãng sản xuất:Compufox
Bảo hành:2 năm

Thông  số kỹ thuật:  Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M

– Tiêu chuẩn : IEEE 802.3 10BASE-T IEEE 802.3u 100BASE-TX, 100BASE-FX
– Mạng Truyền thông: 1000BASE-T: 2-cặp UTP Cat. 3, 4, 5, tối đa 100 m (328 ft) 1000BASE-TX: 2-cặp UTP Cat. 5 đến 100 m (1000 m) 1000BASE-FX: 50 / 125μm hoặc cáp quang đa mode 62.5 / 125μm, lên đến 2 km 9 / 125μm hoặc cáp quang 10 / 125μm một chiều, lên đến 120 km
– Giao thức : CSMA/CD
– Số của cổng : 1000BASE-TX ,MDIX 1 x 1000BASE-FX
– Tốc độ truyền dữ liệu trong mạng : 1000Mbps (Full-Duplex)
– Đèn LED chẩn đoán :
– Mỗi đơn vị: điện
– Mỗi cổng: Link / Activity, Full-duplex / Collision, Tốc độ (chỉ dành cho cổng TX)
– Kết nối : UTP RJ-45, đầu nối cáp SC / ST
– Chế độ cáp :
– Chế độ đa: 50/125, 62.5 / 125 hoặc 100/140 μm
– Single-mode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 μm
– Nguồn điện:
– Internal 110-265VAC 48VDC
– Kích thước (WxDxH):  111 x 140 x 30 mm
– Nhiệt độ :
– Vận hành: 0 ~ 40 o C
– Bảo quản: -10 ~ 70 o C
– Dung lượng lưu trữ : 5% ~ 90% RH
BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER GIGABIT COMPUFOX SFP-10/100/1000M
BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER GIGABIT COMPUFOX SFP-10/100/1000M
Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M chính hãng được phân phối độc quyền bởi Sieuthicapquang.com với giá thành cạnh tranh nhất thị trường hiện nay.
Tổng quan về sản phẩm Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M
Bộ chuyển đổi quang điện Compufox chính hãng là một trong những thiết bị không thể thiếu đối với hệ thống cáp mạng với 2 giao diện truyền dẫn: cáp đồng và cáp quang, nó nhận tín hiệu từ môi trường truyền dẫn này truyền sang môi trường truyền dẫn kia. Chúng có thể chuyển tín hiệu Ethernet tương thích với cáp sợi quang Cat5, Cat5e, Cat6 ( tín hiệu điện) sang tín hiệu quang. Thiết bị media converter Compufox SFP-10/100/1000M bao gồm 2 cổng quang, với việc cung cấp một cổng 1000BASE-T với đầu nối RJ-45, một cổng SFPPort hỗ trợ nhiều chế độ sợi đơn. Đặc biệt, converter quang chính hãng Compufox đáp ứng được hầu hết các tiêu chuẩn quốc tế như sau: IEEE 802.3 10BASE-T, 802.3u 1000BASE-TX, 1000BASE-FX Ethernet nên khách hàng đã và đang sử dụng thiết bị vô cùng hài lòng về chất lượng và hiệu suất của chúng.
Cấu tạo của converter quang chính hãng Compufox khá đơn giản nhưng từng bộ phận, chi tiết đều được lựa chọn chất liệu cực kỳ kỹ càng và tinh tế. Lõi dây dẫn thông tin được làm bằng chất liệu đồng nguyên chất, tinh khiết nâng cao khả năng truyền tín hiệu trong một khoảng cách xa một cách nhanh nhất, ổn định và không bị ngắt quãng bởi bất cứ lý do gì. Vỏ của Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M được làm bằng hợp kim, bao phủ một lớp sơn tĩnh điện vừa có khả năng chống chịu trước những tác động cơ học diễn ra trong quá trình lắp đặt hay sự ảnh hưởng tiêu cực của môi trường, thời tiết.

 

 

Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M
Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M
Mặt khác, bộ chuyển đổi quang điện converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000Mcòn trang bị thêm đèn LED để kiểm tra tín hiệu về các chức năng của thiết bị giúp cho người sử dụng có thể dễ dàng kiểm tra thường xuyên tần suất hoạt động của thiết bị và từ đó điều chỉnh, sửa chữa chúng một cách hợp lý và hiệu quả.
Với tốc độ Ethernet 10/100/1000 Mbps, bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP Compufox có thể mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu của mạng từ 1000M qua dây đồng đến 120km mà không cần sự hỗ trợ của bất kỳ một bộ chuyển đổi ( Switch/ Hub) nào khác. Nhờ vậy, khi sử dụng media converter Compufox chính hãng, người dùng có thể tiết kiệm được chi phí đầu tư, cũng như mang đến sự hoạt động mạng hiệu quả với chi phí thấp nhất có thể.
Chính vì những đặc trưng nổi bật trên đây nên bộ chuyển đổi quang điện G-Net chính hãng được nhiều khách hàng ứng dụng phổ biến trong hệ thống mạng internet cáp quang, hệ thống mạng LAN cáp quang, camera giám sát trên diện rộng, hệ thống truyền thông đa chức năng diện rộng và truyền thông công nghiệp sử dụng trong các trạm điện.

Thông  số kỹ thuật:  Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M

– Hãng sản xuất:Compufox USA
– Tiêu chuẩn : IEEE 802.3 10BASE-T IEEE 802.3u 100BASE-TX, 100BASE-FX
– Mạng Truyền thông: 1000BASE-T: 2-cặp UTP Cat. 3, 4, 5, tối đa 100 m (328 ft) 1000BASE-TX: 2-cặp UTP Cat. 5 đến 100 m (1000 m) 1000BASE-FX: 50 / 125μm hoặc cáp quang đa mode 62.5 / 125μm, lên đến 2 km 9 / 125μm hoặc cáp quang 10 / 125μm một chiều, lên đến 120 km
– Giao thức : CSMA/CD
– Số của cổng : 1000BASE-TX ,MDIX 1 x 1000BASE-FX
– Tốc độ truyền dữ liệu trong mạng : 1000Mbps (Full-Duplex)
– Đèn LED chẩn đoán :
– Mỗi đơn vị: điện
– Mỗi cổng: Link / Activity, Full-duplex / Collision, Tốc độ (chỉ dành cho cổng TX)
– Kết nối : UTP RJ-45, đầu nối cáp SC / ST
– Chế độ cáp :
– Chế độ đa: 50/125, 62.5 / 125 hoặc 100/140 μm
– Single-mode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 μm
– Nguồn điện:
– Internal 110-265VAC 48VDC
– Kích thước (WxDxH):  111 x 140 x 30 mm
– Nhiệt độ :
– Vận hành: 0 ~ 40 o C
– Bảo quản: -10 ~ 70 o C
– Dung lượng lưu trữ : 5% ~ 90% RH
Moi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Đánh giá (0)

Đánh giá

Hiện tại không có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên đánh giá “Bộ chuyển đổi converter gigabit Compufox SFP-10/100/1000M”